Club9c1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Club9c1

9c1-tien` an cam' on cac' ban da~ ghe' tham dien~ dan`, chuc' cac' ban khoe? manh hoc hanh` tan' toj' :D

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hack nhìn thấy ma ở đột kích

Go down 
Tác giảThông điệp
=[Clan]=binhbo
Admin

Hack nhìn thấy ma ở đột kích Empty
Bài gửiTiêu đề: Hack nhìn thấy ma ở đột kích   Hack nhìn thấy ma ở đột kích Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 10:21 am

B1 Vào ổ chứa CF
B2 Chọn thư mục Rez
B3 Xóa Rf001.rez vs Rf002.rez
Hoàn tất rùi đó sau vào chơi là được

Khi xoá xong 2 file đó, ánh sáng hiệu ứng sẽ giảm

=> Bom nổ đen, súng bắn đen, hào quan (Trụ bom) đen.

Nhưng thay vào đó: Ghost mất tàng hình.

Cách chơi:

Khi thấy ghost, tốt nhất là đừng tập trung vào đó, chờ nó cử động một chút hãy bắn. Tránh bắn vào đầu và ném bom (Nó biết mình hack)

Khi bắn, dùng dao hay súng lục giả bộ bắn điên vào góc đó, lúc trúng lúc ko để đỡ nói mình hack. Bắn ít đạn thôi kẻo bảo đã có target.

Chủ yếu là bắn điên như bình thường, đôi lúc hướng thằng vào nó mà nả nhiệt tình!

Khi nghi ngờ bị kick, nhấn nút Esc để xem có bị kick ko. Nếu hiện "Đang bỏ phiếu" thì có nguy cơ bị kick đó.

Khi đang bị nghi ngờ hay đang bị chửi, cứ nói một câu "Hack = dog ok?" Tên nào còn cãi nửa thì bảo "gà chơi ko lại pro nên bảo hack àh?". Nếu ko thì cứ giả nai: "Em có hack đâu"... để giảm chú ý. Tốt nhất là dùng cách đầu

Khi sử dụng tốt các kỹ năng trên, đảm bảo các bạn kill trên dưới 30 em là ít.
em la^n`
Khách viếng thăm

Hack nhìn thấy ma ở đột kích Empty
Bài gửiTiêu đề: chi? gium` em zoi'   Hack nhìn thấy ma ở đột kích Icon_minitimeWed Jul 16, 2008 6:43 am

vao` o^? chua' CF la` o? da^u za^y. em hok bit' ne^n hok hack' duoc.
anh co' giup' thi` giup' cho chot' nhang!
bua~ nao` len chi? em nhe' lol!

Trang 1 trong tổng số 1 trang