Club9c1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Club9c1

9c1-tien` an cam' on cac' ban da~ ghe' tham dien~ dan`, chuc' cac' ban khoe? manh hoc hanh` tan' toj' :D

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
=[Clan]=binhbo
Admin

Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:35 pm

Ziddu sẽ cung cấp cho bạn một hosting miễn phí, cho phép bạn upload các file(có thể tạo các album ảnh,video,audio cho riêng mình), nhưng có một điều thú vị hơn rất nhiều, đó là bạn chia sẻ các file đó với mọi người bạn sẽ có tiền. Bạn ko tin ư?? dưới đây là hình thức tra tiền của trang web này:

Ziddu sẽ cho bạn tạo một acc miễn phí và bạn có thể upload các file mình iu thich lên đó!
Mỗi file upload lên thì sẽ có một link để người khác có thể Download
Bạn hãy gửi link đó đến bạn bè trên mạng, mỗi lần các bạn download thì bạn sẽ đc 0,001$.
Rất dễ dàng, vì Các bạn trên nét có file mình muốn(vi dụ một phần mềm, hay một tài liệu họ cần mà bạn có cung cấp cho họ),và bạn thì có tiền, vậy tại sao ko chia sẻ file đó nhỉ?

Bạn cứ thử nghĩ, bạn có khoảng 1000file, bạn post link lên các diễn đàn, ai cần thì họ vào download và chỉ cần 1 ngày mỗi file đc download 2 lần thì bạn đã có 2$,một tháng bạn có 60$! bạn chỉ post một lần nhưng dc ghé thăm nhiều lần, mới đầu thì phải mất công upload rùi post link,nhưng về sau thì nhàn hơn nhìu phải ko?Vẫn có tiền...!!!

Còn hình thức rút tiền thì sao??

Nếu là dân mạng thì chắc chắn bạn biết trang https://www.moneybookers.com nhỉ?nếu bạn chưa biết thì vào google search thông tin về nó nhé! Hãy lập một tài khoản miễn phí ở trang đó, rùi điền thông số thẻ ngân hàng của bạn(Vietcomebank,VIBank,DongAbank....),Ziddu sẽ thanh toán cho bạn(khi có >=10$) qua trang moneybookers và tiền sẽ đc gửi vào tài khoản của bạn.

Nếu bạn thấy khả thi thì đăng ký theo link này:
Đăng ký tại Ziddu

<à, tui gần đủ 10$ để rút rùi đó, mà mới có 1 tuần thôi>
Chúc bạn thành công, và đừng quên cảm ơn tui nếu bạn có tiền nhé!
<Bằng cách download file này của tôi: Huong dan dang ky MoneyBooker và add thẻ Visa !>

<à,còn một điều nữa: hãy copy cái link đăng ký của bạn gửi và hướng dẫn các bạn khác đăng ký để bạn đc hưởng 0,1$ nhé( như mình dc khi bạn đăng ký đấy) thanks
=[Clan]=binhbo
Admin

Bài gửiTiêu đề: Lấy avât của Y!M người khác trên mạng   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:36 pm

Các bạn vào website http://mrpi.info/avatar/ có ô và điền nick vào. Đợi một lạt sẽ hiện ra. Bạn chuột phải vào hình và chon " Save picture As .."
Nếu thấy hay thì CẢM ƠN mình cái nha mấy bạn

Bài gửiTiêu đề: Hình ảnh về ma   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:38 pm

=[Clan]=binhbo
Admin

Bài gửiTiêu đề: Chát nhùi njck cùng 1 lúc   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:39 pm

vào Start -> Run, nhập vào regedit -> nhấn Enter hoặc OK
Trong cửa sổ Registry Editor, bạn chọn mục HKEY_CURRENT_USER -> Software -> Yahoo -> Pager -> Test
Tạo một Key bằng cách vào Edit -> New -> String Value
Đặt tên mới cho mục mới tạo là Plural
Kích chuột phải vào thành phần mới tạo (Plural) chọn Modify để đặt Value của thành phần giá trị là 1.
Việc đơn giản mà bạn phải làm nữa là khởi động lại máy. Mỗi một lần muốn online với nick mới thì bạn khởi động Yahoo! Messenger bình thường.
=[Clan]=binhbo
Admin

Bài gửiTiêu đề: Tâm sự 1 nữ sinh bị công an xã tống tình   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 6:40 pm

Hôm qua, phóng viên đi khắp các xóm, ngõ tại xóm 6, xã Đông Ngạc để tìm "nạn nhân" trong vụ Công an xã tống tình. Không có đầu mối, điện thoại cho cô gái thì luôn trong tình trạng "xin quý khách vui lòng gọi lại sau".

Tuy nhiên, sau một hồi hỏi thăm hàng xóm láng giềng, phóng viên cũng gặp được Ngọc (nhân vật chính trong đoạn ghi âm cuộc đối thoại với ông Năm được đưa lên trên mạng vừa qua). Với vẻ mặt rất thản nhiên và không chút do dự, Ngọc cho biết, từ khi vụ việc tống tình của ông Điền Ngọc Năm, công an xã phụ trách khu vực xóm 6, huyện Từ Liêm (Hà Nội), bị báo chí nêu, cuộc sống riêng và việc học tập của cô không bị ảnh hưởng gì. Một số bạn bè cùng trường cũng biết việc Ngọc bị ông Năm gạ gẫm “lên giường” nhưng đều có tâm lý chia sẻ.

Bằng một chất giọng mặn mòi xứ Thanh, cô sinh viên thuật lại sự việc. Sau khi bị ông Năm kiểm tra giấy tạm trú và bắt gặp đang nằm trên giường phòng trọ của bạn trai, cô đã rất lo lắng. Trước khi đi khỏi phòng, ông Năm nói với Ngọc và bạn trai muốn lấy giấy tờ (thẻ sinh viên, chứng minh thư) phải có cuộc trao đổi “trực tiếp”. Ông Năm đã để lại số điện thoại cho Ngọc liên lạc.

Hai ngày sau, vào sáng 29/3, ông Năm sang chỗ Ngọc trọ nhưng Ngọc đi chợ. Lúc về tới phòng, Ngọc chủ động gọi điện thoại và ông Năm mời đi uống cà phê. “Trước đó, chú đã cho em số điện thoại và bảo sẽ tha nhưng cần nói chuyện trực tiếp. Em gọi điện luôn”, Ngọc nói.

Tới nơi, thấy ông công an xã đang ăn lẩu với mấy người, Ngọc cũng nhập cuộc. Tàn cuộc nhậu, hai người đi riêng với nhau vào một nhà nghỉ. Cô cho rằng, mình đang trong thế bị động nên phải nghe theo những gì ông Năm yêu cầu.

Ngọc không ngại ngần "tâm sự" chi tiết: "Hôm ấy, sau khi vào nhà nghỉ, sẵn có men say trong người, ông Năm đòi quan hệ với em nhưng em không đồng ý". Giữa hai người đã có cuộc giằng co, nhưng ông Năm đủ tỉnh táo để không làm chuyện “không tự nguyện”. Sau đó, ông này chuyển sang đoạn tâm sự, kể chuyện gia đình, vợ con cho Ngọc nghe rồi cả hai đi về.

Vào nhà nghỉ vẫn không lấy được giấy tờ, Ngọc kể lại với anh trai, cũng đang học đại học tại Hà Nội. Hai anh em lập kế hoạch ghi âm những cuộc nói chuyện với ông Năm để có cơ hội lấy giấy tờ. Cuộc điện thoại “à ơi” được ghi lại thành công, Ngọc nhờ anh trai tung lên mạng. Trong bức thư đưa lên mạng, người anh đã đóng vai bạn trai. Theo lời Ngọc, mục đích của việc làm này là để bạn bè chia sẻ và giúp cách tháo gỡ.

Khi được hỏi về vấn đề tế nhị xảy ra tại nhà nghỉ, Ngọc nói: “Em chỉ nghĩ mình không đồng ý 'ngủ' thì chẳng ai làm gì được mình. Còn nếu tình thế bắt buộc phải có cách chống lại như vờ đi lấy nước rồi thoát ra”. Trước khi đi gặp ông Năm, bạn bè cô đã cho những ý kiến, cách xử lý tình huống. Trong cuộc tiếp xúc với phóng viên, thỉnh thoảng, Ngọc dừng câu chuyện giữa chừng và trả lời khá nhanh khi được hỏi một câu mới. Ngọc tiếp chuyện bằng một giọng đều đều và không hề nở một nụ cười nào với người đối diện.

Lúc hỏi về việc ông Năm mất việc, và có thể bị xử lý sau này, Ngọc nói: "Cái đó do cơ quan pháp luật quyết định. Em coi ông ấy như người xa lạ".

Ông Điền Ngọc Năm thừa nhận mình đã tán tỉnh nữ sinh viên qua điện thoại và hai người cùng vào nhà nghỉ. Nhưng theo ông, trong cuộc trò chuyện, nữ sinh luôn đóng vai trò chủ động dẫn dắt câu chuyện, từ việc gợi ý nếu cô đồng ý thì sẽ được gì, quan hệ kéo dài trong bao lâu, ông chỉ là người buông lời theo.

Cho đến nay, cơ quan chức năng vẫn chưa có kết luận cuối cùng về việc ông Năm có hành vi “tống tình” cô sinh viên Ngọc hay không. Thượng tá Trần Đức Long, Trưởng công an huyện Từ Liêm, cho biết: “Vụ việc đang được Công an xã Đông Ngạc và Công an huyện kết hợp điều tra, làm rõ. Quyết định tạm đình chỉ công tác ông Năm dựa trên hai căn cứ. Thứ nhất, việc tiến hành kiểm tra của ông Năm có dấu hiệu sai quy trình công tác. Thứ hai, việc để xảy ra sự việc tố cáo kể trên, dù đúng hay sai, cũng là ảnh hưởng đến uy tín của ngành”.
nguyentienhoang
Admin

Bài gửiTiêu đề: Kien thuc cua? Binh`   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:12 pm

oc cau binh` ma` co' kieu? kiem' tien` do sao hok giau' 1 minh` ma` laj di khoe cho nguoj` klhac; biet' cung` ah`
nho~ kiem' nhieu` hon ong thi` sao:Dma` kiem' dc xong lam` cach' nao` cho ra ngoaj` that dc nhi? mua may' caj' keo mut' coj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng   Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng Icon_minitime

Kiếm tiền từ việc lưu trữ và sẻ chia trên mạng
Trang 1 trong tổng số 1 trang